Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
__Tomahawk__
Quân Nhân
Quân Nhân
__Tomahawk__

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeTue Oct 16, 2012 11:59 am

Em là __Tomahawk__ nè
Anh kích hoạt dùm em nha
Mercy_unv

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeSun Oct 28, 2012 2:04 pm

Bác op kích hoạt acc này dùm mình nhé.
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeSun Oct 28, 2012 8:47 pm

Mercy_unv đã viết:
Bác op kích hoạt acc này dùm mình nhé.
Account của mọi người được kích hoạt rồi.
Asassinboy_1102

Asassinboy_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeMon Oct 29, 2012 1:57 pm

em Asassinboy_1102 clan M anh kick hoat cho e voi.tks anh
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeTue Oct 30, 2012 12:33 am

Asassinboy_1102 đã viết:
em Asassinboy_1102 clan M anh kick hoat cho e voi.tks anh
Một tay hai súng à?
WindRuner1389

WindRuner1389

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 14, 2012 12:25 am

bác op kích hoạt acc này giùm nha mình mới gia nhập clan
Lucifer---5xCam

Lucifer---5xCam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 14, 2012 3:18 pm

sao 5xCam bi ban nick roi ko vo dc 4rom chi o ngoai phong tiep khach thoi hĩ , ga 5 way lai roi day
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 14, 2012 5:58 pm

thời gian vừa rồi vì lý do bảo mật do vấn đề spy rất ghê gớm nên khi 5xcam bán acc không báo cáo ban chỉ huy buộc phải ban tạm thời.Nếu 5xcam quay lại vui lòng đky nick mới theo nick ingame.hihi.
lonelyst
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: thông báo lại tên đăng nhập để mod duyệt   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:03 am

mình mới đăng kí vào clan, đã được MenInBlack duyệt. Vừa rồi mình đăng kí nick diễn đàn nhưng lại đăng kí tên truy cập là tên trên diễn đàn WOT.GO.VN ( lonelystarhn ) chứ không phải nick in game ( silent_assassin ), vì thế mình post lên để Mod duyệt.
SoLuuHuong
Quân Nhân
Quân Nhân
SoLuuHuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:08 am

lonelyst đã viết:
mình mới đăng kí vào clan, đã được MenInBlack duyệt. Vừa rồi mình đăng kí nick diễn đàn nhưng lại đăng kí tên truy cập là tên trên diễn đàn WOT.GO.VN ( lonelystarhn ) chứ không phải nick in game ( silent_assassin ), vì thế mình post lên để Mod duyệt.

Bạn đăng ký lại tài khoản diễn đàn với nick in game dùm mình nhé.

silent_a
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Mod duyệt cho cái   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:10 am

tên truy cập silent_assassin ( giống với nick in game, và đã được MenInBlack duyệt ). Sáng mai mình mới nộp đơn chính thức vào clan vì vừa out clan cũ hôm qua.
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:26 am

Không vấn đề gì. Khi nào silent_assassin chính thức là thành viên trong clan thì account forum của bạn sẽ được duyệt.
silent_assassin
Chờ nghĩa vụ
Chờ nghĩa vụ
silent_assassin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:31 am

ok, thank mod. Nếu được thì mod xóa dùm cái nick lonelystarhn trong diễn đàn đi được không ? mình đăng kí nick mới là silent_assassin rồi.
silent_assassin
Chờ nghĩa vụ
Chờ nghĩa vụ
silent_assassin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeSat Nov 17, 2012 8:49 pm

account của mình đã được duyệt chưa mod ơi ?
huntinghunter
Lính Nghĩa Vụ
Lính Nghĩa Vụ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 21, 2012 8:24 am

OP duyệt dùm acc dragon1976
Thanks
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 21, 2012 8:36 am

Ok đã xong.
ChimCungToHonHan
Chỉ Huy Chiến Trường
Chỉ Huy Chiến Trường

Bài gửiTiêu đề: a op2 kích hoạt dùm e với    Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 21, 2012 4:23 pm

e là voz_getbackerhp. e mới vào VNFF. a kích hoạt tài khoản cho e với happy
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 21, 2012 4:51 pm

Hiện tại thì voz_getbackerhp vẫn chưa phải là thành viên của VNFF. Phải chờ đến khi là thành viên chính thức thì account mới được kích hoạt.
amonia19
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 28, 2012 4:14 pm

kích hoạt tài khoản giùm mình với
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeWed Nov 28, 2012 4:41 pm

Vấn đề là hình như bác amonia chưa có tài khoản đề mà kích hoạt. Bác phải vào Register góc phải màn hình để đăng ký tài khoảng đã.
amonia19
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 29, 2012 11:31 am

Mình đã tạo tài khoản rồi. Nhờ OP2 kích hoạt jum mình
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 29, 2012 11:41 am

Hình như bác vẫn chưa tạo thì phải.

Phía góc phải có chữ Register nháy nháy, bác click vào đấy. Đồng ý nội quy diễn đàn, sau đó đăng ký tài khoản.
amonia19
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 29, 2012 2:18 pm

Diễn đàn đã gửi thông báo về mail của mình rồi mà. OP2 xem lại xem
_DangNgamGai_

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 30, 2012 11:14 am

Kíck hoạt dùm em với anh Op ơi!
OcSenXanhLa

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitimeMon Dec 03, 2012 9:57 pm

Kick hoạt dùm em anh ơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 4 I_icon_minitime

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Similar topics

-
» Đơn xin ứng tuyển vào CLAN Viet For Fun
» Mod 8.5 tổng hợp by Moon (Đơn giản, gọn nhẹ, ko thay đổi nhiều)
» Mod 8.6 tổng hợp by Moon (Đơn giản, gọn nhẹ, ko thay đổi nhiều)